Rain Theme (8.x-3.0) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Default
cy: Diofyn

en: Menu
cy: Dewislen

en: Other
cy: Arall

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Link color
cy: Lliw cyswllt

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.

en: Base color
cy: Lliw sylfaenol
