Rain Theme (8.x-3.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Default
fil: Pamantayan

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.
