Rain Theme (8.x-3.0) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Other
ta: மற்றவை

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Base color
ta: அடிப்படை நிறம்

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Plum
ta: பிளம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி
