Range Units (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: - None -
vi: - Không -

en: From
vi: Từ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: The minimum value that should be allowed in this field. Leave blank for no minimum.
vi: Giá trị nhỏ nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị nhỏ nhất.

en: The maximum value that should be allowed in this field. Leave blank for no maximum.
vi: Giá trị lớn nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị lớn nhất.

en: Thousand marker
vi: Dấu ngăn cách hàng nghìn
