Rate (3.2.0-rc1) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Never
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Average
ta: சராசரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Sum
ta: தொகை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Hide description
ta: விளக்கத்தை மறை
