Rate (3.2.0-rc1) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Description
vi: Mô tả

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: User
vi: Người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: Points
vi: Điểm

en: Block
vi: Khối

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Average
vi: Trung bình

en: Count
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Class
vi: Lớp

en: Option
vi: Tùy chọn

en: Template
vi: Mẫu

en: Function
vi: Chức năng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Results
vi: Kết quả

en: Display label
vi: Hiện nhãn hàng

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Read only
vi: Chỉ được đọc

en: disable
vi: tắt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Value type
vi: Kiểu giá trị

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Hide summary
vi: Ẩn tóm tắt

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Hide label
vi: Ẩn nhãn
