Real Estate Manager (1.0.0-rc1) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Back
fil: Bumalik

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: published
fil: nailathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: not published
fil: hindi nailathala
