Real Estate Manager (1.0.4) - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: settings
vi: các thiết lập

en: Back
vi: Trở lại

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: URL alias
vi: URL ảo

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: published
vi: đã xuất bản

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Final
vi: Cuối cùng

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Available
vi: Có sẵn

en: Building
vi: Xây dựng

en: Sold
vi: Đã bán

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Related
vi: Liên quan

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
