React Admin UI (8.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: User
ta: பயனர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
