Personal reader (1.0.0-alpha9) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Content
te: సారము

en: Actions
te: చర్యలు

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: new
te: కొత్త

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Settings
te: అమరికలు

en: Unknown
te: తెలియని

en: action
te: చర్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Other
te: ఇతర

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Browser
te: విహారిణి

en: Posts
te: టపాలు

en: Reply
te: స్పందించు

en: Aggregator
te: సంకలిని

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
