Real Estate Landing Profile (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (46 entries)

en: title
fil: pamagat

en: value
fil: halaga

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Modules
fil: Mga modulo

en: type
fil: uri

en: Configure
fil: Ayusin

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: To
fil: Para kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Alias
fil: Palayaw

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
