Re-assign user content/media (1.0.4) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை

en: Deleted user: %name %email.
ta: அழிக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.
