Recurly (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: subscribe
vi: đăng ký

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Default currency
vi: Tiền tệ mặc định

en: Date
vi: Ngày tháng

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Update
vi: Cập nhật

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Year
vi: Năm

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Selected
vi: Được chọn

en: Card Number
vi: Số thẻ

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Month
vi: Tháng

en: Price
vi: Giá

en: Amount
vi: Số lượng

en: State
vi: Bang

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Company
vi: Công ty

en: Public Key
vi: Khoá công khai

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Expiration Date
vi: Ngày hết hạn

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Address Line 1
vi: Địa chỉ 1

en: Address Line 2
vi: Địa chỉ 2

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Select
vi: Chọn

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Sign up
vi: Đăng kí

en: Expiration Month
vi: Tháng hết hạn:

en: Expiration Year
vi: Năm hết hạn:

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
