Recurring Events (2.0.0-rc9) - en to fil translation catalogue (38 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Default
fil: Pamantayan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
