RedHen CRM (2.1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: Active
vi: Hoạt động

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: Contains
vi: Chứa

en: Merge
vi: Trộn

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: General
vi: Tổng quát

en: Role
vi: Vai trò

en: Operation
vi: Thao tác

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Permissions
vi: Quyền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Full Name
vi: Tên đầy đủ

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Any
vi: Bất kỳ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: contact
vi: liên hệ

en: Connection
vi: Kết nối

en: Connections
vi: Kết nối

en: Master
vi: Chính
