Reference Date Combo Field (1.0.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: General
ta: பொது

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: Computed date
ta: கணித்த தேதி
