Entity Registration (3.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: The referenced entity
ta: மேற்கோள் உருப்படி

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
