RELAXed Web Services (8.x-1.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Label
vi: Nhãn

en: Setup
vi: Cài đặt

en: Format
vi: Định dạng

en: ID
vi: Mã

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Start time
vi: Thời điểm đầu:

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Invalid URL.
vi: Địa chỉ URL không hợp lệ
