REMP Paywall (2.0.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: OR
ta: அல்லது

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி
