Rest log (2.1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Actions
vi: Thao tác

en: Action
vi: Thao tác

en: view
vi: xem

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Logging and errors
vi: Ghi log và báo lỗi

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
