REST Log (2.3.1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Actions
fil: Mga gawain

en: view
fil: tingnan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: Logging and errors
fil: Pagtatala at mga mali
