REST OAI-PMH (2.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: title
vi: tiêu đề

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: All
vi: Tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: description
vi: mô tả

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Asc
vi: Tăng dần
