revolt (1.0.3) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
