revolt (1.0.4) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
