Rigel (5.0.1) - en to vi translation catalogue (68 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Manage
vi: Quản lý

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Upload
vi: Tải lên

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Create
vi: Tạo

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Footer
vi: Phần chân

en: Filter
vi: Lọc

en: Start
vi: Khởi động

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Install
vi: Cài đặt

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Close
vi: Đóng

en: Stop
vi: Dừng

en: Messages
vi: Thông báo

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Attach
vi: Đính kèm

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Copy
vi: Sao chép

en: Add another item
vi: Thêm mục

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Primary
vi: Chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Download feature
vi: Tải về tính năng

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Update style
vi: Cập nhật kiểu

en: Add effect
vi: Thêm hiệu ứng

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Footer background
vi: Màu nền phần chân

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Top Bar
vi: Thanh đỉnh
