Rigel (7.0.3) - en to gu translation catalogue (33 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Approve
gu: મંજૂરી આપો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: List
gu: સૂચિ

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Import
gu: આયાત

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Create
gu: બનાવો

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Uninstall
gu: દૂર કરો

en: Tools
gu: સાધનો

en: Close
gu: બંધ

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Attach
gu: જોડો

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ

en: Error message
gu: ભૂલ સંદેશ

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો

en: Add effect
gu: અસર ઉમેરો
