RNG - Events and Registrations (8.x-1.4-alpha1) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
