RNG Contact (8.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்
