Multi Site Status Dashboard (1.0.2) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Update status
ta: மேம்படுத்தல் நிலை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: General
ta: பொது

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: Result
ta: முடிவு

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Info
ta: தகவல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Critical
ta: சிக்கலான
