Rocketship Demo Profile (Florista) (1.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Messages
vi: Thông báo

en: author
vi: tác giả

en: Site information
vi: Thông tin website

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Blocks
vi: Khối

en: Default time zone
vi: Múi giờ mặc định

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Installing @drupal
vi: Cài đặt @drupal

en: The installation has encountered an error.
vi: Quá trình cài đặt gặp lỗi.

en: Configure site
vi: Cấu hình website

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
vi: Theo mặc định, ngày tháng trong website này sẽ được hiển thị theo múi giờ đã chọn.

en: Update notifications
vi: Thông báo cập nhật

en: Check for updates automatically
vi: Tự động kiểm tra các bản cập nhật

en: Regional settings
vi: Các thiết lập vùng miền địa phương

en: Default country
vi: Quốc gia mặc định

en: Site maintenance account
vi: Tài khoản bảo trì trang web

en: Select the default country for the site.
vi: Chọn quốc gia mặc định cho trang web.

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
