Dropsolid Rocketship Paragraphs (5.0.0-alpha8) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: The file could not be created.
ml: ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.
