Dropsolid Rocketship Starter theme (3.0.1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: all
ta: அனைத்து

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Close
ta: மூடு

en: or
ta: அல்லது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Required field
ta: தேவையான புலம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
