Route Ajax Comments (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Send
vi: Gửi

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Relative URL
vi: Địa chỉ URL tương đối
