RTE MIS (1.0.1) - en to ta translation catalogue (113 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: view
ta: பார்

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Other
ta: மற்றவை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Position
ta: இடம்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: or
ta: அல்லது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: and
ta: மற்றும்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Edit %title
ta: %title-ஐ திருத்து

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Email ID
ta: மின்னஞ்சல் ID

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது
