RTE MIS (1.0.0) - en to fil translation catalogue (51 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: and
fil: at

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
