RTE MIS (1.0.0) - en to te translation catalogue (81 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: view
te: వీక్షించు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: View
te: చూడు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: here
te: ఇక్కడ

en: Other
te: ఇతర

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Position
te: స్థానం

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Close
te: మూసివేయి

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Full Name
te: పూర్తి పేరు

en: and
te: మరియు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Translate
te: అనువదించు

en: Hindi
te: హిందీ

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
