Rules (8.x-3.0-alpha7) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: System
fil: Sistema

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Add rule
fil: Mag-dagdag ng tuntunin

en: Existing system path
fil: Umiiral na landas sa sistema

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Banned IP address %ip
fil: Pinagbabawal na IP address %ip

en: Make selected content sticky
fil: Gawing malagkit ang napiling nilalaman

en: Make selected content not sticky
fil: Huwag gawing malagkit ang napiling nilalaman
