RulesFinder (all releases) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Comments
cy: Sylwadau

en: On
cy: Ymlaen

en: new
cy: newydd

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Version
cy: Fersiwn

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Comment
cy: Sylw

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Term ID
cy: ID Term

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Arguments
cy: Argiau

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
