RulesFinder (all releases) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: new
fil: bago

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Header
fil: Ulunan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
