RulesFinder (all releases) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: About
ta: பற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
