RulesFinder (all releases) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: new
te: కొత్త

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Version
te: సంచిక

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: About
te: గురించి

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
