RulesFinder (all releases) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: new
vi: mới

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Current version
vi: Phiên bản hiện thời

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Arguments
vi: Tham số

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Messages
vi: Thông báo

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: simple
vi: đơn giản

en: About
vi: Giới thiệu

en: Add new rule
vi: Thêm luật mới

en: Member
vi: Thành viên

en: Moderator
vi: Người điều hành:

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Highlighted
vi: Nổi bật
