Sage Pay (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Expiration date
vi: Ngày hết hạn

en: Credit card details
vi: Các chi tiết thẻ tín dụng

en: Transaction type
vi: Loại giao dịch

en: Release
vi: Phát hành

en: You have entered an invalid credit card number.
vi: Bạn đã nhập số thẻ tín dụng không hợp lệ.

en: Card type
vi: Loại thẻ

en: Card owner
vi: Chủ thẻ

en: Card number
vi: Số thẻ

en: Issuing bank
vi: Ngân hàng phát hành

en: (if present)
vi: (nếu có)

en: Process card
vi: Xử lý thẻ

en: Balance: @balance
vi: Số dư: @balance

en: 01 - January
vi: 01 - Tháng một

en: 02 - February
vi: 02 - Tháng hai

en: 03 - March
vi: 03 - Tháng ba

en: 04 - April
vi: 04 -Tháng tư

en: 05 - May
vi: 05 - Tháng năm

en: 06 - June
vi: 06 - Tháng sáu

en: 07 - July
vi: 07 - Tháng bảy

en: 08 - August
vi: 08 - Tháng tám

en: 09 - September
vi: 09 -Tháng chín

en: 10 - October
vi: 10 -Tháng mười

en: 11 - November
vi: 11 - Tháng mười một

en: 12 - December
vi: 12 - Tháng mười hai

en: Start year
vi: Năm bắt đầu

en: Abort
vi: Hủy
