Salesforce Suite (8.x-4.2) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: (none)
ta: (ஏதுமில்லை)

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Constant
ta: மாறிலி

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Direction
ta: திசை

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Dependencies
ta: சார்புகள்
