SAML Service Provider (8.x-2.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Explanation
vi: Lời giải nghĩa

en: Code
vi: Mã

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Revert
vi: Trở lại

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: The username %name has not been activated or is blocked.
vi: Tên đăng nhập %name chưa được kích hoạt hoặc đang bị phong tỏa.

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Certificate
vi: Chứng nhận

en: X.509 Certificate
vi: Chứng nhận X.509
