SAML Authentication (8.x-3.10) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: File
cy: Ffeil

en: Links
cy: Dolenni

en: Reset
cy: Ailosod

en: edit
cy: golygu

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Page
cy: Tudalen

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Session closed for %name.
cy: Mae'r sesiwn wedi ei gau i %name.

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
