Scheduled Transitions (8.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Log
vi: Bản ghi

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Update
vi: Cập nhật

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Page
vi: Trang

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Messages
vi: Thông báo

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: New State
vi: Trạng thái mới

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Permissions
vi: Quyền

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
