Scheduler (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo
