Scheduler (8.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Node
ml: നോഡ്

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച
