Scheduler (8.x-1.3) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Language
cy: Iaith

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: settings
cy: gosodiadau

en: Node
cy: Nod

en: All
cy: I gyd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: or
cy: neu

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>
